1. Kazuki Hayashi
ประเทศญี่ปุ่น พ.ศ.2535
ครอบครัวอุปถัมภ์ ผอ.ทำนอง - ชุติกา จินะเมืองใจ
   
  2. Steawart Collins
ประเทศออสเตรเลีย พ.ศ. 2536
ครอบครัวอุปถัมภ์ ผอ.เจริญ กาวิล
   
 

3. Carolina Sass
ประเทศบราซิล พ.ศ.2537
ครอบครัวอุปถัมภ์ พ่อกำนันศรีล้วน - แม่สจ.วรรณลักษณ์ ศรีบุรี

   
           
           
  4. Karlien Bongaerts
ประเทศเบลเยี่ยม พ.ศ.2540
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายเสงี่ยม - นางทานตะวัน แสนพิศ
   
  5. Neil Maybanks
ประเทศออสเตรเลีย พ.ศ. 2541
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายยงยุทธ - นางสลักจิต ติยะไพรัช
   
  6. Clariss Machado
ประเทศบราซิล พ.ศ. 2542
ครอบครัวอุปถัมภ์ นางละไม
   
         
           
  4. Karlien Bongaerts
ประเทศเบลเยี่ยม พ.ศ.2540
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายเสงี่ยม - นางทานตะวัน แสนพิศ
   
  5. Neil Maybanks
ประเทศออสเตรเลีย พ.ศ. 2541
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายยงยุทธ - นางสลักจิต ติยะไพรัช
   
  6. Clariss Machado
ประเทศบราซิล พ.ศ. 2542
ครอบครัวอุปถัมภ์ นางละไม
   
  7. Antonio Male
ประเทศอิตาลี พ.ศ. 2543
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายวิเชียร นางแล
   
  8. Marie
ประเทศเยอรมัน พ.ศ. 2544
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายจำลอง นางน้อย
   
  9. Eika
ประเทศญี่ปุ่น พ.ศ. 2545
   
  10. Ayano Suzuki
ประเทศญี่ปุ่น พ.ศ. 2547
ครอบครัวอุปถัมภ์ รองไพศาล ครูสุภา ชนะกุล
   
  11. Mr. Thiago Silva
ประเทศบราซิล พ.ศ 2548
ครอบครัวอุปถัมภ์ ผอ.สมพงศ์ ครูพรเพ็ญ สันธิราษฎร์
   
  12. Mr. Mirko Asoni
ประเทศอิตาลี พ.ศ. 2548
ครอบครัวอุปถัมภ์ นายนิคม สิทธิแก้ว
   
  13. Ms. Yuki Kumamoto
ประเทศญี่ปุ่น พ.ศ. 2550
ครอบครัวอุปถัมภ์ รองปรารภ ครูสุพรรณี สุทธรินทร์
   
  14. Mr.Jerry
ประเทศอเมริกา พ.ศ. 2551
ครอบครัวอุปถัมภ์ นางผ่องศรี อะทะวงษา
   
  15. Ms. Atsumi Numamoto ( อาสาสมัครช่วยสอน )
ประเทศญี่ปุ่น พ.ศ. 2551
ครอบครัวอุปถัมภ์ ผอ.สมพงศ์ ครูพรเพ็ญ สันธิราษฎร์
   
           

นักเรียนทุนเรียนดีแต่ขาดแคลนทุนทรัพย์

ชื่อ - สกุล

โรงเรียน

 ประเทศที่ไป

1. นางสาวขวัญเนตร   

วงศ์ยศ

สามัคคีวิทยาคม

เปรู

2. นายณัฐพงศ์    

จันทาพูน

สามัคคีวิทยาคม

เปรู

3. นายปรัชญ์  

มาลารัตน์

ดำรงราษฎร์สงเคราะห์

โบลิเวีย

4. นายพนัส    

ไชยวงศ์ 

เม็งรายมหาราชวิทยาคม

ชิลี

5. นายวรเดช 

ไชยยง

เทิงวิทยาคม

บราซิล

6. นายวรุตม์      

 คู่พิทักษ์ขจร 

เทิงวิทยาคม

ปารากวัย

7. นายศุภนัด

นางแล

เม็งรายมหาราชวิทยาคม

สาธารณรัฐเช็ค

8. นางสาวสุภากร

ทิมภาราดร

แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์

ชิลี

9. นางสาวนันทภรณ์ 

บั้งเงิน

เม็งรายมหาราชวิทยาคม

เยอรมนี

10. นางสาวไพลิน 

คารินทา

เม็งรายมหาราชวิทยาคม

ญี่ปุ่น